![Artboard 4c240467_0](https://cf.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/04/Artboard-4c240467_0-scaled.jpg)
สถาบันแห่งชาติเพื่อการพัฒนาเด็กและครอบครัว มหาวิทยาลัยมหิดล เริ่มจัดกิจกรรม Meet together
เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2566 มีการแลกเปลี่ยน - เรียนรู้ สร้างสัมพันธภาพที่ดีระหว่างมื้ออาหาร และมีการแบ่งกลุ่มให้ทุกคนได้รู้จักกับ “ค่านิยมของมหาวิทยาลัยมหิดล” 7 ค่านิยม มากขึ้น และมีการระดมแนวคิดโดยจัดทำเป็นโครงการ/กิจกรรม ที่สอดคล้องกับค่านิยม และสอดแทรกกิจกรรมเฉลิมฉลองเดือนเกิดให้กับบุคลากรด้วย มีผู้เข้าร่วมกิจกรรม ณ ห้องประชุมนิตยา คชภักดี ชั้น 3 อาคารปัญญาวัฒนา สถาบันแห่งชาติเพื่อการพัฒนาเด็กและครอบครัว กว่า 150 คน
161 views