![DSC_0708](https://cf.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/06/DSC_0708-scaled.jpg)
วันที่ 25 มิถุนายน 2567 รองศาสตราจารย์ นายแพทย์อดิศักดิ์ ผลิตผลการพิมพ์ ผู้อำนวยการ พร้อมด้วยผู้บริหารและหัวหน้างาน ร่วมงาน "แสดงมุทิตาจิตและแสดงความขอบคุณ" ครบวาระของการดำรงตำแหน่งอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหิดล ของศาสตราจารย์ นายแพทย์บรรจง มไหสวริยะ และทีมบริหาร มหาวิทยาลัยมหิดล ณ ห้องประชุมศาสตราจารย์นายแพทย์ชัชวาล โอสถานนท์ ชั้น 1 สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
45 views